ราคา 1280000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 30.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 42666.67 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 4
โครงการ เอ สเปซ สุขุมวิท 77 (ระหว่าง อ่อนนุช 37 และ อ่อนนุช 39) | a space Sukhumvit 77 | a space Sukhumvit 77 [Moved]

บริษัท เซ็นทรัล โฮม พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
0997832462
2024-06-19 10:30:28.0
เลขที่ประกาศ: 487719
รายละเอียดเพิ่มเติม

รหัสทรัพย์  5310
คอนโด เอ สเปซ สุขุมวิท 77 ห้องมุม ราคาถูก
ที่ตั้ง : ถนนสุขุมวิท 77 แขวงสวนหลวง เขตสวนหลวง กรุงเทพมหานคร 10250

รายละเอียดทรัพย์
- ห้องอยู่ตึก B ห้องมุม วิวคลองพระโขนง
- ห้อง Studio ขนาด 30.54 ตร.ม
- เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมอยู่ ตู้เสื้อผ้าบิ้วท์อิน
- คอนโดจำนวน 7 ชั้น ห้องอยู่ชั้น 4
- ตึก B อยู่ใกล้กับอาคารจอดรถของโครงการ

สิ่งอำนวยความสะดวก
- ฟิตเนส
- สระว่ายน้ำ
- สวนหย่อม
- รักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
- กล้องวงจรปิด
- ระบบเข้า-ออกด้วยคีย์การ์ด
- สวนพักผ่อน, ประตูคีย์การ์ด, ที่จอดรถเยอะไม่รวมซ้อนคัน, 
- ลิฟท์โดยสาร 2 ตัว, กล้องวงจรปิด และ ระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชม.
- สะดวกสบายกับการเดินทางหลายเส้นทางไม่ว่าจะไปไหน ใกล้แหล่ง Shopping

สถานที่ใกล้เคียง
- ซีคอนสแควร์
- พาราไดซ์พาร์ค
- ธัญญา พาร์ค
- Airportlink หัวหมาก
- ️bts อ่อนนุช
- รถไฟฟ้า สถานีศรีนุช 800 เมตร
- เทสโก้ โลตัส อ่อนนุช
- บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช
- ตลาดอ่อนนุช
- รพ.สินแพทย์ ศรีนครินทร์
- รพ.สมิติเวช ศรีนครินทร์

แผนที่ : https://maps.app.goo.gl/gWDBgSYFXCxdVhFG9

ราคา 1,280,000 บาท   

สนใจติดต่อ
บริษัท เซ็นทรัล โฮม พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Phone : 093-969-5663, 086-546-9741
Office : 0-2968-7199 Line : @central_home
​​​​​​​Email : centralhome.realestate@gmail.com

#เอสเปซสุขุมวิท77  #ASpaceSukhumvit77  #คอนโดอ่อนนุช  #คอนโดศรีนครินทร์  #คอนโดพาราไดซ์พาร์ค  #คอนโดซีคอนสแควร์